Khu công nghiệp

Khu công nghiệp

Becamex IDC cùng các công ty thành viên đang đầu tư, quản lý hàng chục khu công nghiệp khắp cả nước trải dài từ Bắc tới Nam với tổng diện tích gần 32,000 ha. Tất cả đều là những khu công nghiệp kiểu mẫu với cơ sở hạ tầng hoàn thiện, được xây dựng theo tiêu chí chú trọng bảo vệ môi trường, tạo ra khu công nghiệp xanh, sạch theo mô hình đô thị hiện đại nhằm phát triển lâu dài và bền vững. Hãy liên hệ ngay với đại diện của chúng tôi để được tư vấn:

Họ và tên Chức vụ Điện thoại/Viber
WhatsApp/Zalo
Email
Ông Võ Sơn Điền Giám đốc tiếp thị +84 903 903 804 vsdien@becamex.com.vn
Bà Trần Thị Hồng Minh Phó Giám đốc tiếp thị
GĐ thị trường tiếng Hoa
+84 918 697 657 hongminh@becamex.com.vn
Ông Nguyễn Thế Duy Trưởng nhóm tiếp thị +84 974 696 196 duy.nt@becamex.com.vn
Ông Nguyễn Cao Thuận GĐ thị trường tiếng Hàn +84 903 040 811 thuanvn1979@becamex.com.vn
Bà Trần Thị Kim Thy Giám đốc thị trường tiếng Nhật +84 908 991 248 kimthyjp@becamex.com.vn
Ông Uematsu Kanji Đại diện thị trường tiếng Nhật +84 917 539 968 uematsu@becamex.com.vn
Bà Huang Chyong Yu Đại diện thị trường tiếng Hoa +84 917 539 968 chyongyu@becamex.com.vn
Ông Kasem Suwansumrit Đại diện tại thị trường Thái Lan +66 814 847 733 kasem@becamex.com.vn
Bà Piyakul Suwansumrit Đại diện tại thị trường Thái Lan +66 813 360 811 piyakul@becamex.com.vn
Bà Soraya Runckel Đại diện tại thị trường Bắc Mỹ và Thái Lan +66 930 101 802 soraya@becamex.com.vn
Ông Christopher Runckel Đại diện tại thị trường Bắc Mỹ và Thái Lan +15 034 206 601 christopher@becamex.com.vn
Ông Bill Dao Đại diện tại thị trường Bắc Mỹ và Canada +17 789 873 370 /
+16 465 776 500
bill@becamex.com.vn
Ông Nguyễn Hữu Khoa Đại diện tại thị trường Bắc Mỹ và Canada +18 582 185 164 khoa.nh@becamex.com.vn
Bà Maily Anna Maria Đại diện tại thị trường Châu Âu +39 328 6172 181 maily@becamex.com.vn
Bà Monika Nguyễn Nam Đại diện tại thị trường Châu Âu +39 347 810 9927 monika@becamex.com.vn
Ông Phạm Văn Hải Đại diện tại thị trường Châu Âu +31 638 196 632 hai.pv@becamex.com.vn
Ông Sakai Seigo Đại diện tại thị trường Nhật Bản +81 909 325 3366 sakai@becamex.com.vn
Ông Kitazawa Mitsugu Đại diện tại thị trường Nhật Bản +81 809 866 4177 kitazawa@becamex.com.vn
Ông Omori Keishi Đại diện tại thị trường Nhật Bản +81 903 260 6470 omori@becamex.com.vn
Ông Kang Ho Dong Đại diện tại thị trường Hàn Quốc +82 105 318 7861 kanghodong@becamex.com.vn
Bà Ahn Byong Ju Đại diện tại thị trường Hàn Quốc +82 108 937 7861 ahn@becamex.com.vn
Bà Choi Woo Seok Đại diện tại thị trường Hàn Quốc +82 108 718 5770 choi@becamex.com.vn
Ông Francis Wong Đại diện tại thị trường Australia, New Zealand, Brunei +61 412 308 138 francis@becamex.com.vn

Khu công nghiệp Bàu Bàng

Khu công nghiệp và đô thị Bàu Bàng thuộc địa bàn các xã Lai Hưng và Lai Uyên, huyện Bàu Bàng,

Khu liên hợp Công Nghiệp – Đô Thị – Dịch Vụ Bình Dương

Khu liên hợp được quy hoạch trên diện tích 4.196 ha nằm trên địa bàn của thị xã Bến Cát, Tân Uyên và TP. Thủ Dầu Một.

Khu công nghiệp Mỹ Phước

Khu công nghiệp Mỹ Phước được thành lập vào ngày 12/06/2002, tọa lạc ở phía Bắc tỉnh Bình Dương, một trong các vùng kinh tế…

Hệ thống các khu công nghiệp VSIP

Khu công nghiệp Việt Nam – Singapore (VSIP) được hình thành dựa trên nền tảng tình hữu nghị và hợp tác kinh tế giữa…

Khu công nghiệp Becamex – Bình Phước

Khu công nghiệp Becamex - Bình Phước thuộc địa bàn huyện Chơn Thành tỉnh Bình Phước, có diện tích 4,600 ha, trong đó khoảng 2,400 ha đất phát triển công nghiệp và 2,200 ha đất dịch vụ và đô thị.

Dự án Phát Triển Công Nghiệp BW

Công Ty Cổ Phần Phát Triển Công Nghiệp BW (BW) được thành lập vào tháng 5 năm 2019, là liên doanh giữa Tổng công ty Becamex IDC